



S.M.Z

WIZARA YA
UTALII NA MAMBO YA KALE

MAMLAKA YA
HIFADHI NA UENDELEZAJI
MJI MKONGWE

6 BARABARA YA MIZINGANI
71124 MJINI MAGHARIBI
ZANZIBAR

**TAARIFA KWA UMMA KUHUSU ENEO LA MAEGESHO YA MSIKITI
WA IJUMAA FORODHANI NA MBELE YA JENGO LA NGOME
KONGWE JIRANI NA JENGO LA BEI AL AJAIB**

Mamlaka ya Hifadhi na Uendelezaji wa Mji Mkongwe Zanzibar inapenda kuwajuulisha Wakaazi na Watumiaji wa eneo la Maegesho yaliyopo Mbele ya Msikiti wa Ijumaa Forodhani na Maegesho yaliyopo upande wa kushoto wa Jengo la Ngome Kongwe yatatumika kwa shughuli za ujenzi wa Bait Al Ajaib kuanzia tarehe 29/05/2023 hadi pale ujenzi utakapokamilika.

Kwa sasa maeneo haya yatatumika kwa ajili ya kuhifadhia vifaa vya ujenzi na ujenzi wa karakana kwa ajili ya kazi hiyo. Maeneo ya maegesho yaliyobakia yataendelea kutumika kama kawaida.

Mamlaka ya Mji Mkongwe inaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza kwa Wakaazi na Watumiaji wa eneo hilo kwa kipindi chote chwa ujenzi huo.

***Tangazo hili limetolewa na Mamlaka ya Hifadhi na Uendelezaji Mji Mkongwe
Zanzibar
Leo Tarehe 25/05/2023***